CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

.....พฤหัสอีกแล้ว...... ซ้อมกันนะ......ที่เสนา......

อีกแค่ 6 เดือน ก็จะ Cyber Cup อีกแล้ว เตรียมตัวกันแต่เนิ่นๆ หากครั้งหน้าเราชนะ จะนับได้ว่าเป็นความยิ่งใหญ่อีกครั้งหนึ่งในประวัติศาสตร์ Cyber Cup ที่จะทำให้ พันทิพย์ ครองแชมป์เดี่ยว ประจำปี หลังจากครองแชมป์ร่วมมา 2 ปี แล้ว

มาซ้อมด้วยกันนะครับ ที่ เสนาพัตติ้งกรีน ถ.ลาดปลาเค้าครับ เวลาประมาณ 1 ทุ่มเป็นต้นไปครับ บอกสาวๆพีอาร์ น้องโบว์ น้องเงาะ น้องเหมี่ยวได้เลยครับ ว่าจะมาซ้อมกับพันทิพย์

บริการส่งฟรีถึงช่องซ้อมครับ

....แล้วเจอกันครับ....

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 48 11:51:56

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 48 11:41:29

จากคุณ : Sergio Garfield - [ 19 พ.ค. 48 11:41:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป