CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

แฟนหงส์คับ เรากลับมาเจียมตัวเหมือนเดิมกันดีก่าคับ

เหงหลายๆ กาทู้แล้วงับ  ใจเย็นๆ คืนนี้รู้เรื่องนะคับ  ผมก้ออยากให้ลิเวอร์พูลได้แชมป์เหมือนๆ ทุกคนอะคับ แต่ว่าเราอย่าให้แฟนทีมอื่นเค้ามาหมั่นไส้เลยนะคับ  พวกพลาดแชมป์เค้ารอจ้องอยู่อะ นะคับ

จากคุณ : ปล่อยผม - [ 25 พ.ค. 48 11:31:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป