CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

กลับมาแล้วค่ะ..........เอาบุญมาฝากพร้อมกับมารายงานตัวด้วยความคิดถึง

คิดถึงทุกคนเหมือนกระทู้ข้างล่างนี้ค่ะ (ขอเลียนแบบนะคะพี่เปิ้ล ยังไม่รู้จักค่ะขอเรียกพี่ก่อน อิอิ)

หลังจากปลีกวิเวกไปนั่งสมาธิถึงเมืองภูกามยาวสิบกว่าวัน ก็ได้กลับสู่มหานครตั้งแต่สิ้นเดือนแล้ว ได้แค่แวะมาอ่านพอให้หายคิดถึง เพราะงานที่กองบนโต๊ะทำให้โงหัวแทบไม่ขึ้น ไหนจะอ่านอีแมวอีกเป็นร้อย แค่อ่านก็แทบไม่ต้องทำอะไรแล้วค่ะ ไหนจะบรรดาลูกพี่ ลูกน้อง ลูกค้าที่วนเวียนกันมาหา โทรมาถามไถ่ด้วยความห่วงใย แกมไม่เชื่อว่าไปวัด ซาบซึ้งจริงๆ ขอให้มีความสุขกันนะคะ.....จุ๊บๆ

เข้ามาทักทายพอหอมปากหอมคก่อน เดี๋ยวหนูจะเอาประสบการณ์จากการไปวัดมาเล่าให้ฟังค่ะ.........

ไม่ค่อยเกี่ยวกับห้องนี้เท่าไหร่ แต่อยากเล่าให้ฟังค่ะ.......

จากคุณ : jita - [ 6 มิ.ย. 48 09:05:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป