CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอเชิญเข้าแข่งขัน Fantacy League on-line

ถึงคอบอลอังกฤษทุกท่าน ผม Mr. Freeze เผอิญไปเจอเกมส์ Fantasy Premier League ซึ่งมีลักษณะเหมือนเกมส์สิงห์ Manager ของ Star Soccer ทุกอย่างเช่น มีเงินให้ 100 ล้านปอนด์ เลือกนักเตะ ระบบคิดคะแนน ก็คล้ายกันมาก แต่ web นี้ฟรี แถมมีรางวัลใหญ่มากมาย มีคนเล่นทั่วโลกกว่าหมื่นทีม ตอนนี้ผมได้ไปตั้งทีม และตั้ง league ไว้เล่นกันในกลุ่มเพื่อนผม ถ้าใครสนใจจะมาร่สมเล่นด้วยกัน ก็ทิ้ง e-mail ไว้นะครับ ผมเป็น Admin ของ League ผมจะส่ง invite ไปให้ร่วม league เพื่อนๆสามารถตั้งทีมได้เลยตาม link ที่ให้ไว้ แต่ถ้าจะร่วม league ที่ผมตั้งไว้ต้องได้รับ mail invite จากผม ใครสนใจทิ้ง mail ไว้ได้เลยครับ

ผมสร้างทีมไว้แล้ว
    ชื่อทีม Hotsperms
    League ที่สร้างไว้ : Berserk League

http://fantasy.premierleague.com/

จากคุณ : Mr.Freeze - [ 25 ก.ค. 48 13:00:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป