CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

the kop มาโหวตกันหน่อยเด้อ

บักเจิด เพราะข้าเป็นกัปตัน มีอะไรข้ารับผิดชอบเอง (4 คน)
      ซาบี้ อลองโซ่ มาดนิ่งแต่ยิงแล้วเสียวครับ (7 คน)
      บารอส (ถ้าได้ลงนะ) ก็ดีนะครับ แต่กลัวว่าจะไม่ได้ลง (2 คน)
      ซิสเซ่ ผมว่าหมอนี่แหละดีสุด (8 คน)
      ฮามันน์ เห็นนัดเจอเคานาสแล้ว เฮ้อเธอ (7 คน)
      รีเซ่ ผมว่ายิงดีนะ ในนัดชิงนี่ก็มุมดิกเลย (2 คน)
      เคร้าช์ ไม่เคยเห็นยิงแฮะ (2 คน)
      มอโร่ ยิงดีรึเปล่าไม่แน่ใจ (1 คน)
      คาราเกอร์ ใจสู้ซะอย่าง ไม่เข่าก็จะตามไปซั้ (5 คน)
      ฮูเปีย นิ่งดีครับ เยือกเย็น ผมว่าน่าจะลองนะ ผมให้เป็นที่สองต่อจากซิสเซ่ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 39 คน

10.26%
     17.95%
     5.13%
     20.51%
     17.95%
     5.13%
     5.13%
     2.56%
     12.82%
     2.56%

เห็นว่าห้องนี้ไม่ค่อยมีกระทู้โหวตเลย เอาซะหน่อยครับ
    จากฤดูกาลก่อนนี่ พอเวลาได้จุดโทษทีไร ผมว่าโอกาสไม่เข้ามากกว่าเข้านะ เสียวทุกที  ไม่น่าเชื่อเท่าไหร่ว่าจะได้แชมป์ ucl จากการดวลจุดโทษ ก็เชิญตามอัฒยาสัย
    จากตัวเลือกข้างล่างครับ จะเห็นเพิ่มเติมไงก็เชิญครับ

จากคุณ : mihajlovic - [ 6 ส.ค. 48 21:43:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป