CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ฟุตบอลนัดไหนตั้งแต่เริ่มดูมาจนถึงปัจจุบันแล้วคุณประทับใจที่สุด(อยากรู้)

มีคนตั้งไปรึยังไม่ทราบนะครับแต่มาขอตั้งใหม่ดีกว่าอันนี้ของผมแยกเป็นสามชนิด
    ทีมชาติไทย  
    ยกให้ทีมชาติไทยชนะจีน นัด รอบแปดทีม เอเชียนเกม 1-0 เชียร์กันมันส์มาก เฮกันลั่นบ้าน
    ทัวร์นาเม้นท์ระดับชาติ
    ยกให้ อังกฤษ เยอรมัน รอบรองฟุตบอลโลก 90 อังกฤษแพ้อย่างน่าเสียดาย ลูกยิงของลินิเกอร์สวยงามมาก
    สโมสร
    สด ๆ ร้อน ๆ  ลิเวอร์พูล ชนะ จุดโทษ มิลาน ชิง UCL ที่ผ่านมา ถ้ารองจากนั้นผมให้ แมนยู ชนะ จูเว่ รองรองปีที่แมนยูคว้า สามแชมป์นะ เป็นฟอร์มแมนยู ครึ่งแรกที่ดีที่สุดที่เคยเห็นมา
    คุณว่ากันว่านัดไหน ...

จากคุณ : ข้าวโพดต้มหวาน - [ 16 ส.ค. 48 13:39:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป