CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ในวันที่ผีแดง.....เข้าร่วมโครงการ "เอาแชมป์ของกูคืนมา"...น้องชนะจ๋า...ไปสอยนิวฯ กันนะ...

5555555555  ชุ่มฉ่ำหัวใจไปตามกันนะชาวผีแดงนะ

2 นัด 6 แต้มเต็ม  ไม่เสียประตู

UCL - เข้ารอบแบบชิว ชิว  (แต่แย่จัง "เต๊ะใหญ่" เจ็บซะ 6 สัปดาห์)

จับสลากแบ่งกลุ่ม UCL - สวรรค์มีตา  ท้องฟ้ามีใจ  ส่งทีมเทวดาของ "เจ๊ดัน-ชูรักเธอ" ... "เรือดำน้ำสีน้ำเงิน" (เห็นเค้าเรียกอ่ะ) มาอยู่ร่วมสาย

งานนี้  รอนัดแรกแทบไม่ไหวแล้ว.....

อยากได้เห็นลีลาประดุจเทวดาของ "ระดับโลก-ริเกวเม่" ว่ะ

เอ้า!!!!!  ไปกันใหญ่แล้ว  เด๋วค่อยตั้งทู้รวมใจวันนั้นแทน

แต่อาทิตย์นี้คร๊าบบบบบบบบ  พ่อแม่พี่น้อง

"โครงการเอาแชมป์ของตรูคืนมา" กลับมาปฏิบัติการอีกครั้ง

งานนี้ต้อง "สามแต้ม" เท่านั้น  ที่เราต้องการ

พี่ผีชวนน้องชนะจัง  ออกเดท อีกแล้ว.....แฟนๆ อย่าลืมตามเชียร์นะครับ

งานนี้  "Glory Glory Man United" ทุกท่านคร๊าบบบ

เหล่าขุนพลตระกูล R at Old Trafford ...... ดาหน้ากันทำประตูด้วยนะครับ

น้องผัก  พี่เต่า  อย่าลืมทำประตูแจ้งเกิดด้วยล่ะ

เอ้า!!!!!  แฟนผี  ส่งเสียงดังๆๆๆๆๆๆๆๆ หน๊อยยยยย

จากคุณ : super_giggs - [ 26 ส.ค. 48 14:15:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป