CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

sand wedge ครับ

คือว่าซื้อ ไม้มาแล้วไม่มี sand wedge น่ะครับ ตอนนี้เลยอยากได้ sand wedge หรือ เราสามารถเลือก wedge อื่นๆ แทนเช่น cg 10 56 องศาแทนได้รึเปล่าครับ
    แล้วมีใครแนะนำ wedge รุ่นไหน ยี่ห้อไหนบ้าง แล้วระยะที่ได้ควรประมาณเท่าไร ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 48 14:57:20

จากคุณ : ขาหมูหนังล้วน - [ 6 ก.ย. 48 14:30:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป