CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เรียนทุกท่านที่กำลังสะใจ....กะการพ่ายแพ้ของลีคสเปนเมื่อคืน

เรียนทุกท่านที่กำลังสะใจ...กะการพ่ายแพ้ของลีคสเปนเมื่อคืน

ยังไงก็อย่าเล่นแรงไปนะครับ...คนที่รัก และดูลีคสเปนแบบด้วยใจรักจริงๆก็มี

เดี๋ยวท่านเหล่านั้นจะพลอยเซ็งไปด้วย....

ผมเองก็ไม่ได้โชว์แมนไรหรอกนะครับ แค่อยากจะบอกว่า...ขอโทษด้วยที่ บางคห..อาจจะเล่นแรงไป

และที่หลายคนมาถากถางน่ะ...ก็แค่...........

อยากจะลด...ความกร่างของบางคน..เพราะดูจากเป้าหมายของหลายๆกระทู้น่ะ...อยู่ที่คนๆเดียวล่ะครับ...คนนั้นไง...เออ...ใช่ๆ..ไชยา ปิซซี่ไง...

พระเอก ลิ-เก น่ะ.....

ลึกๆก็แอบดีใจ...ในบอร์ดศุภ..นอกจากเรื่อง วีเจ...ก็ไม่มีอะไรทำให้สามัคคีได้เท่านี้อีกแล้ว

ขอโทษด้วยที่ใช้คำไม่ค่อยเหมาะแก้แล้วจ้า

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ย. 48 18:17:20

จากคุณ : Muyan - [ 14 ก.ย. 48 11:39:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป