CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ไมเคิล โอเวน เคยได้รับใบแดง รึเปล่าคะ

กระทู้อยากรู้อยากเห็นค่ะ
    1. ไมเคิล โอเวน เคยได้รับใบแดงมั้ยคะ ถ้าได้ กี่ใบ?
    2. แฟร้งค์ แลมพาร์ด,  จอห์น เทอรี่ และ เจมี่ คาราเกอร์อายุเท่าไหร่แล้ว ?
    3. ยารี่  ลิตมาเน่น เล่นอยู่กับทีมอะไร? (ถ้ายังเล่นอยู่)
    4. อยากได้ตารางเปรียบเทียบ ราคาตั๋ว ของแต่ละทีมค่ะ
    ขอขอบคุณผู้ที่เข้ามาตอบไว้ล่วงหน้า ทุกท่านค่ะ จุ๊บๆ

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 48 17:12:37

จากคุณ : พิกุลสด - [ 30 ก.ย. 48 17:11:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป