CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แฟนผีครับใใทีมเราเตะมา8นัด ลองมาทายกันดูมั้ยครับ ว่าสุดท้ายแล้ว ใครจะได้เป็นนักเตะยอดเยี่ยมของสโมสรปีนี้..?

เอ็ดวิน ฟาน เดอ ซาร์ (25 คน)
      ริโอ เฟอร์ดินานด์ (0 คน)
      อลัน สมิธ (0 คน)
      พาร์ค ชี ซอง (6 คน)
      คริสเตียโน โรนัลโด้ (0 คน)
      เวย์น รูนี่ย์ (15 คน)
      รุด ฟาน นิสเตลรอย (5 คน)
      ไรอัน กิกส์ (1 คน)
      คีแรน ริชาร์ดสัน (0 คน)
      จูเซปเป้ รอสซี่ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 52 คน

48.08%
     0.00%
     0.00%
     11.54%
     0.00%
     28.85%
     9.62%
     1.92%
     0.00%
     0.00%

ขออนุญาตไม่ใส่ชื่อนักเตะยอดเยี่ยมของสโมสรปีที่แล้วอย่าง ไฮน์เซ่นะครับ เ
    พราะว่าเจ็บยาว กว่าจะกลับมาได้ก็คงเป็นช่วงท้ายๆฤดูกาลแล้ว ไม่น่าจะได้เป็นนักเตะยอดเยี่ยม
    เท่าที่ผมดูๆแล้ว นักเตะยอดเยี่ยมปีนี้ คงไม่หนีไปจากนี้ล่ะครับ
    ลองมาโหวตกันดู ว่าใครจะได้ พร้อมเหตุผลก็ดีนะครับ
    หรือถ้าใึครคิดว่า น่้าจะนอกเหนือจากนี้ ก็โพสต์มาเพิ่มเติมได้ครับ

จากคุณ : อาร์ทบอนด์ - [ 18 ต.ค. 48 16:33:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป