CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

##### แฟน ปืนใหญ่ ครับ อาทิตย์นี้ เชียร์ ผี หรือ สิงห์ #####

เชียร์ เชลซี เพราะ .... (คงมีหลายเหตุผล) (8 คน)
      เชียร์ แมนฯยู เพราะไม่งั้นสถิติไม่แพ้ใครจะมาเท่ากัน แล้วเกิดนัดต่อไปไม่แพ้อีก จะทำลายสถิติ ไม่ได้ยอมไม่ได้ (26 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

23.53%
     76.47%

สมมุตินะครับ ย้ำนะครับ ว่าสมมุติ

ถ้าก่อนหน้านี้ แมนยู แพ้มา 5 นัด รวดแล้ว ทางบอร์ดให้โอกาสสุดท้ายแล้ว ถ้าแพ้ เชลซี นัดดนี้ ปลด เฟอร์กี้ ทันที

แล้วทางด้าน เชลซี ก็ไม่แพ้ใครในลีกมา 48 นัด แล้ว ถ้าไม่แพ้นัดนี้อีก นัดต่อไปได้เล่นในบ้าน แล้วไม่แพ้นิวฯ อีกอะไรจะเกิดขึ้นคงทราบนะครับ

ถ้าคุณเป็นแฟนปืน ที่เคยฟัดกับ ผี กันมาตลอด 8 ปีหลังมา  คุณอยากให้เฟอร์กี้โดนไล่ออก เหมือนเป็นการบ่งบอกว่ายุคผีหมดไปแล้ว (แต่ถ้าเกิดได้ผู้จัดการใหม่ ที่ฝีมือถึง บารมีถึง ก็อาจจะเป็นจุดเริ่มของยุคใหม่ )
    หรือ อยากให้สถิตินี้อยู่กับปืนต่อครับ

ผมสมมุตินะครับ ผมรู้ในนี้มีแฟน ผี เยอะมาก
    อาจไม่พอใจกับการสมมุติแบบนี้ ( ผมไม่ใช่แฟนทีมในเกาะอังกฤษ )

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 48 11:50:39

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 48 11:28:28

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 48 11:27:48

จากคุณ : WATTIW - [ 4 พ.ย. 48 11:17:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป