CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

>>>:::กระทู้อยากรู้ครับ...ได้มาจากห้องสวนลุม....ชื่อล็อกอินของทุกท่านได้มาจากไหนครับ:::<<<

เผอิญวันนี้นอนดึกเลยอ่านกระทู้ไปเรื่อยๆ....พบกระทู้ที่ถามว่าชื่อล็อกอินแต่ละท่าน
    ได้มาจากแรงบันดาลใจจากอะไรในห้องสวนลุม....เลยอยากมาถามห้องกีฬาว่า
    แล้วชื่อของท่านๆ ล่ะมีที่มาอย่างไรครับ

ส่วนตัวผม...สมัครพันทิปเพราะการแนะนำของคนรู้จัก สมัครทิ้งไว้นานกว่าจะเข้ามาเล่นจนติดเช่นปัจจุบัน
    ไม่คิดว่าจะมาประจำอยู่ห้องนี้....และโดยปกติผมเป็นคนถ่อมตัวรักสายลม และแสงแดด ไม่ดูถูกคนจน
    ถ้าเป็นนักบอลก็ประมาณดาวซัลโวรูปหล่ออาภัพรักจอมทำบุญ (ยืมคุณเตยหอมมา).....

เป็นคนชอบชื่อเชยๆ นะครับ....เลยขอเป็น กิมเฮง

*จาก #2 ของคุณ keyzer ทำให้ทราบว่าเคยมีกระทู้ประเภทนี้มาบ้างแล้ว
    อย่างไรก็ตามอย่าเพิ่งเบื่อก่อนแล้วกันนะครับท่านๆ ที่เคยตอบมาแล้ว
    เอาเป็นว่าให้น้องๆ เพื่อนๆ ที่เป็นรุ่นถัดๆมา ตอบแล้วกันครับ ...แฮ่ม

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 48 00:53:31

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 48 00:51:57

จากคุณ : กิมเฮง - [ 8 พ.ย. 48 00:16:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป