CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++ [You Know me a little go!!] ห้ามพลาด!!! กระทู้รวมรูปหายากของเหล่าสตาร์นักเตะในวัยเยาว์ +++

อะแฮ่มๆ ได้เวลาปล่อยของที่เก็บรวบรวมมาซักทีครับ smile

รายการ You Know me a little go (สูฮู้จักเฮาน้อยเกิ่นไป๋) วันนี้ขอเสนอ....

เกมทศกัณฑ์ฉบับสตาร์นักเตะวัยเยาว์.. เยา... เยาๆๆ

เป็นเกมทายเล่นสนุกๆไม่เครียดครับ โดยผมจะแนะนำภาพของนักเตะทีละคนนะครับ โดยจะขึ้นต้นด้วยรูปสมัยเด็กๆก่อน แล้วจะค่อยๆเฉลยด้วยรูปภาพที่อัพเดทขึ้นมาเรื่อยๆ

ระหว่างที่ดูรูป ก็ลองทายกันดูเล่นๆว่าจะเป็นนักเตะคนไหน  แล้วคำเฉลยจะตรงกับที่เดาไว้หรือไม่

ผู้ที่ทายได้มากที่สุดจะได้รับตั๋วเครื่องบินไปกลับกรุงเทพ-นครสุวรรณภูมิ เพื่อบินไปเที่ยวช่วงสงกรานต์หน้านี้ครับ smile

หรือถ้าขี้เกียจจะทายก็ดูไปรวดเดียวพอเพลินๆก็ได้นะขอรับ

ป.ล. จะค่อยๆทะยอยเอารูปขึ้นนะครับ อาจจะใช้เวลาสักหน่อย ยังไงๆก็ลองกลับเข้ามา reflesh ดูเป็นระยะๆนะครับ

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 48 14:27:56

จากคุณ : ThePong+ - [ 9 พ.ย. 48 14:26:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป