CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

**นอกจากสื่อวิทยุ โทรทัศน์แล้ว ตอนนี้รับข่าวสารจากมือถือได้ด้วย คิดว่าไงกันบ้างคะ

แค่วิทยุ ทีวี เน็ต ก็พอแล้ว (1 คน)
      รำคาญ..ส่งมาเยอะเหลือเกิน (0 คน)
      เฉยๆ รับก็ได้ (ถ้าฟรีนะ) (1 คน)
      ดีซิ รู้ข่าวสารตลอดเวลา (1 คน)
      เยี่ยมยอด น่าสนใจ ได้ร่วมสนุกด้วย (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 3 คน

33.33%
     0.00%
     33.33%
     33.33%
     0.00%

ตอนนี้เพื่อนๆ คงได้ใช้บริการของบริษัทมือถือบางยี่ห้อ ที่ส่งข่าวสาร ความรู้ กีฬา บันเทิง ต่างๆ นาๆ รวมทั้งมีการร่วมสนุกกับเกม หรือโพลต่างๆ (บางทีก็อ่านฟรี บางทีอยากรู้รายละเอียดก็คลิกไปดู หรือ ตอบคำถาม แสดงความคิดเห็น ที่ต้องเสียตังค์)
    คิดว่าอย่างไรบ้าง สำหรับบริการอันนี้คะ โหวตแล้ว แสดงความคิดเห็นด้วยนะคะ ชอบ ไม่ชอบ สิ้นเปลือง มีประโยชน์ หรืออยากให้มีอะไรแปลกใหม่ น่าสนใจกว่านี้
    ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากๆ ค่ะ

ปล. ความคิดเห็นของคุณเป็นส่วนหนึ่งในงานวิจัยของข้าพเจ้าเองค่ะ
    (ไม่มีผลประโยชน์แอบแฝงค่ะ)

จากคุณ : BoomK - [ 20 พ.ย. 48 22:52:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป