CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

down load เกมหมากรุกไทย ได้ที่ใหนบ้าง

จะเล่นหมากรุก off line
    จึงต้อง down load
    จะ down load ได้ที่ใหนครับ

หรือใครมีอยู่แล้ว ช่วยส่งให้ผมด้วย
    bag108@yahoo.com
    ขอบคุณครับ

จากคุณ : จักรภพ - [ 4 ธ.ค. 48 15:40:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป