CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ชักเริ่มงง กับผู้ดูแลห้องนี้

บางคนโดนยึดอมยิ้มด้วยเหตุผลเยาะเย้ยผี ผมอยากรู้มาตฐานของผู้ดูแล เห็นกระทู้แกล้งถามสกอร์ ก็รู้นะว่าแกล้งแต่มันร้ายแรงขนาดนั้นเชียวหรือ หรือว่าผู้ดูแลเชียร์แมนยู อย่างนี้ไม่ไหวครับ เพราะต่อไปมาตฐานแบบนี้มาลงที่ผม ผมคงเซ็งน่าดู ทีมที่ผมเชียร์ไม่ต้องรู้หรอก รู้ไปคงงงด้วยซ้ำว่าผมจะตั้งกระทู้ทำไม แต่ผมถามหน่อย ถ้าคุณรู้ว่าทีมคุณโกงแต่ชนะจะดีใจมั๊ย อีกเรื่องถ้าที่โพสนี่แรงไปก็ลบทิ้งได้นะครับ เหมือนกระทู้โดนลบเต็มเลยวันนี้ และถ้าแรงขนาดยึดอมยิ้มด้วยก็ไม่ว่าหรอก ผมไม่ว่าอะไรเลยสักนิด ไม่รู้จะเอาไว้ทำอะไรถ้ามาตฐานเป็นแบบนี้

จากคุณ : wut119 - [ 8 ธ.ค. 48 22:50:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป