CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++ กองเชียร์ อิตาลี กลัวมั๊ยคับว่าเราจะตกรอบแรก บอลโลกอ่ะ ... +++

เจอ เช็ค แมตช์สุดท้ายด้วย เพราะอิตาลี ชอบเป๋ ตอนแรกๆ แล้วถ้าทำผลงานในนัดแรกไม่ดี นัดสุดท้ายยิ่งกดดันเข้าไปใหญ่ กลัวจะไม่ผ่านรอบแรก แบบ ตอนยูโรจริงๆ

ยังไงก็ยังเชียร์ครับ อยากเห็น ต๊อตติ กับ คาสซาโน่ ยืนสนับสนุน โทนี่ ช่วยกันถล่มประตูให้อิตาลี เข้ารอบลึกๆครับ ...

ป.ล. ผมพึ่งมาใหม่อ่ะครับ ฝากตัวด้วย   เชียร์ อิตาลี กับ โรม่า ครับ wink

จากคุณ : Basturk - [ วันรัฐธรรมนูญ 18:50:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป