CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ จะเลิกเล่นแล้ว

ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างค่ะ ทุกครั้งที่เข้าสนามซ้อมจะเริ่มตีจากเหล็กสั้นและไล่มาจนถึงไดรเวอร์ซึ่งก็ตีได้ปกติและอยู่ในขั้นที่พอใจ แต่พอตีไดรเวอร์เสร็จกลับมาตีเหล็กสั้นคือ พิจชิ่งเวดกลับตีไม่ได้เลย shank ตลอด ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร ช่วยด้วยนะคะ แบบว่าหมดกำลังใจเลยค่ะ

จากคุณ : 6E6W3T6A - [ 14 ธ.ค. 48 17:03:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป