CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

นักพากษ์บอล 3 คนนี้ ให้คุณเลือกครับว่า ใครพากษ์ดีกว่าเพื่อน(สมมติว่ามีแค่ 3, อย่าซีเครียดน่า...)

บิ๊กจ๊ะ สาธิต กรีกุล (44 คน)
      น้องหนู เอกชัย นพจินดา (9 คน)
      คุณวีรศักดิ์ นิลกลัด (20 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 73 คน

60.27%
     12.33%
     27.40%

ตามหัวข้อกระทู้ครับ.....

สำหรับผม เลือกคุณวีรศักดิ์ครับ ผมว่าเค้ายังให้ความตื่นเต้นในน้ำเสียงดีออก ไม่ง่วงนอน.... haha

P.S. ขออภัยเป็นอย่างสูง พิมพ์ชื่อคุณ "น้องหนู" ผิด แก้โพลล์ไม่ได้ด้วย ขอแก้ไขเป็น ธราวุธ นพจินดา นะครับผม

แก้ไขเมื่อ 14 ธ.ค. 48 23:12:09

จากคุณ : พฤษภเสารี - [ 14 ธ.ค. 48 21:59:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป