CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Arsenal, Liverpool, Chelsea .. ไม่สำคัญหรอกว่าคุณจะเจอใครในรอบ knock out .. อย่างน้อยคุณก็ได้โชว์ผลงานเเน่ๆ

..

ครับ ... คืนนี้เเล้วที่ 3 ทีมจาก UK ... จะทราบว่าจะได้เจอใครในรอบต่อไปของ UCL ....  มาลุ้นกันนะครับ .. ทีมของพวกเรายังมีลุ้นกันอยู่ ...

ใจผม Arsenal เจอใครก็ได้ เพราะคิดว่าทุกทีมเยี่ยมหมด ลองถ้าได้ผ่านเข้ารอบมาเเล้ว ...

** ขอเพียงได้เล่น ได้มีส่วนในถ้วยยุโรป ก็เจ๋งเเล้วครับ ... ที่เหลือคือการทำเเต่ละนัดให้ดีที่สุด ..

เเล้วเพื่อนๆ ละครับ .. อยากให้ทีมคุณเจอใคร ....

---

จากคุณ : flying gunner - [ 16 ธ.ค. 48 10:47:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป