CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แฟนฟุตบอลครับ มาโหวตกันดีกว่า นัดหน้าโอเว่นจะยิงทีมเก่าได้ไหม !!!

โอเว่นยิงแน่ๆแถมนิวจะบุกไปเก็บ 3 แต้ม (17 คน)
      เรน่าไม่เสียประตูต่อไป แถมหงส์ยังชนะอีก (22 คน)
      เสมอกันไป 0-0 (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 40 คน

42.50%
     55.00%
     2.50%

เนื่องจากเห็น ฟอรม์เวลาที่นิวมี โอเว่น ลงแล้ว แบบว่า สุดยอด ชะมัด 8 นัดที่โอเว่นลงสนามกดไปแล้ว 7 ประตู แถมล่าสุดยังเป็น แฮตทริกฮีโร่ ด้วยสำหรับ นัดที่บุกไปชนะเวสต์แฮม

มาท้ายกันเล่นๆ ดีกว่า นัดต่อไปที่

นิวคาสเซิล ที่เกมส์รุกสุดยอดเมื่อมีโอเว่นยืนอยู่ใน 11 ผู้เล่น กับ ลิเวอร์พลู ต้นสังกัดเก่าที่ไม่เสียประตูจนจะเป็นสถิติแล้ว ผลออกมาจะเป็นยังไงจะเป็นยังไง

ส่วนตัว ผมว่า เกมส์นี้หงส์น่าจะโดน โอเว่น ยิงแน่ๆ นะครับแต่นิวจะชนะหรือป่าวนี้ไม่รู้ดิ ดีกรีเกมส์เวลาที่ หงส์ซัดกับนิวที่ไร รู้สึกว่ามันจะร้อนแรงยิงกัน ตาข่ายขาดไปทั้งสองข้างทุกทีเลย

แก้ไขเมื่อ 18 ธ.ค. 48 00:24:02

จากคุณ : voz` - [ 18 ธ.ค. 48 00:23:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป