CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ลิเวอร์พูลแพ้เพราะไม่มีเคร้าช์???

ไม่มาโพสเรื่องนี้เดี๋ยวคนจะคิดถึง เห็นมะครับเคร้าช์ไม่ลงตั้งแต่แรกไม่งั้นโหม่งเข้าอย่างน้อยลูกนึงแล้ว

ผมไปที่ไหนก้อมีแต่คนพูดว่าน่าเอาเคร้าช์ลงแต่แรก มาเสียดายตอนนี้ก้อไม่ทันแล้วครับ

บางคนอาจคิดว่าเอาเคร้าช์ลง กองหลังมันก้อรู้ไปประกบเคร้าช์กันใหญ่

ผมก้อเห็นครับพอเคร้าช์ลงปุ๊บ ได้ลูกเตะมุมกองหลัง 3 คนประกบเคร้าช์ทันทีแบบนี้คนอื่นก้อว่างจริงมั้ยครับ

นี่ได้เตะมุมมากกว่า16ครั้งน่าเสียดายจริงๆ

ถ้าจะให้ลงควรจะให้ลงอย่างน้อย20นาที  ที่ถูกแมทช์นี้ควรให้ลงไปก่อนแล้วทำอะไรไม่ได้ค่อยเปลี่ยนออก ผมจะสอนไว้ ใครช่วยแปลเป็นอังกฤษแล้วส่งเข้าเว็บลิเวอร์พูลด้วย

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 48 09:17:25

จากคุณ : ฮาร์โมนิก้า - [ 19 ธ.ค. 48 09:00:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป