CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตามหลังเชลชี 9 แต้ม แมนยูฯตามทันไหมครับ

ครับผมตามหัวข้อ เพราะว่าตอนนี้เชลชีกำลังฮอตเหลือเกินครับ ไม่ทราบว่าแมนยูฯของผมพอที่จะตามทันหรือป่าวครับ แต่ว่าไปแล้วแมนยูฯเคยโดนนิวคาสเซิ่ลนำ 12 แต้มนะครับ เมื่อหลายฤดูกาลก่อนแต่ว่าสามารถที่จะกลับมาคว้าแชมป์ได้อย่างไม่น่าเชื่อ และฤดูกาล 2002-2003 อาเซน่อลนำแมนยู ฯ 8 แต้มในเดือนมีนาคม แต่ว่าสุดท้ายแล้วแมนยูฯแซงเข้าป้ายคว้าแชมป์ เพราะว่าถ้าหากฤดูกาลนี้แมนยูฯ  ไม่ได้แม้แต่รายการเดียวผมว่ามันชักจะยังไงอยู่นะครับ กับการเป็นทีมที่เก่งและมีแฟนบอลมากที่สุดทีมหนึ่ง  ผมเองก็ภาวนาให้ทีมเชลชีสะดุดบ้างนะครับ(ถึงแม้ยากก็ตาม) แฟน  ๆ ผีแดงเข้ามาให้กำลังใจกันหน่อยครับ

จากคุณ : sangkano4 - [ 19 ธ.ค. 48 21:01:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป