CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รวมทีมโหดระดับตำนานครับของ ครับ

คือผมลองรวมรวมนักแตะที่เป็นดาราแข้งโหด ของแต่ละยุคมารวมกัน ครับ แลวได้ ออกมา 1 ทีม แบบนี้ ครับ ส่วนใหญ่ที่นึกออกจะเป็นของทาง UK ถ้าใครจัดได้โหดกว่าก็ลองดูนะครับ                      

ซิลาเวริต์
    แดนนี้ มิลล์    จูเลียน ดิกส์   นิล รีอดต๊อก   สจ๊วจ  เพีซร์

วินนี่ โจนส์        เดวิด  แบตตี้

ลี โบเยอร์                                            เดนิส ไวสน์

ดันแคน  เฟอร์กูสัน      จอนห์  ฮาร์สัน

สำรอง   พอล อินซ์
              พอล  ดิกคอฟ
              อลัน สมิธ
              สติฟ  แม็คมาน

ทีมตรงข้ามคงมีขาหัก หรือ สลบ กัน คน สองคน แน่เลย ผมว่า

จากคุณ : re_der - [ 20 ธ.ค. 48 08:24:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป