CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยโหวตแบบทรงเสื้อปิศาจแดงแห่ง pantip หน่อยครับ (ขออีกทีนะครับ)

เสื้อยืดคอกลมธรรมดาแสนคลาสสิค (ราคาเปิดจองประมาณ 170 บาท) (10 คน)
      เสื้อยืดคอวีสุดหล่อ (ราคาเปิดจองประมาณ 170 บาท) (20 คน)
      เสื้อยืดคอกลมมีกระเป๋า (ราคาเปิดจองประมาณ 180 บาท) (3 คน)
      เสื้อยืดคอกลมแขนจั๊มพ์มีขลิบขอบ (ราคาเปิดจองประมาณ 180 บาท) (19 คน)
      เสื้อยืดคอปกแขนปล่อย (ราคาเปิดจองประมาณ 350 บาท) (21 คน)
      เสื้อยืดคอปกแขนจั๊มพ์ (ราคาเปิดจองประมาณ 350 บาท) (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 82 คน

12.20%
     24.39%
     3.66%
     23.17%
     25.61%
     10.98%

ครับ คือที่มาตั้งกระทู้อันนี้ เหมือนจะซ้อนกับของคุณปิศาจทะเลแดงเดือดใช่ไหมครับ ... เปล่าครับ คือผมอยากให้แต่ละท่านได้แนวทางเรื่องราคาประกอบการตัดสินใจด้วยน่ะครับ

โดยราคาดังกล่าวเป็นราคาที่ "น่าจะ" เป็นราคาเปิดให้จับจองเป็นเจ้าของ ซึ่งหลังหักค่าใช้จ่ายที่จำเป็นและเกี่ยวข้องแล้ว ก็จะมีการนำเงินส่วนนี้ไปเข้าองค์กรการกุศลตามแต่เพื่อนๆ จะเห็นควรกันหลังโครงการเสร็จสิ้นแล้ว

สำหรับสีเสื้อ ที่โหวตกันในกระทู้ของคุณปิศาจทะเลแดงเดือด จะเป็นสีแดงครับ แต่ตัวอย่างที่ผมเอามาเป็นตัวเลือกโหวตจะเป็นสีขาว เวลาจะโหวตก็กระพริบตาถี่ๆ ให้ดูเป็นสีแดงละกันครับ haha

อันนี้เอาจริงแล้วนะครับ ผมจะเช็คผลก่อนเอาไปรวมกับแบบมาให้เลือกประมาณวันศุกร์นี้ครับ เพราะหลังจากเสร็จขั้นตอนการเลือกแบบ จะมีขั้นตอนการผลิตที่ใช้เวลาพอสมควร จึงอยากเร่งให้ทันใจเพื่อนๆ กันหน่อย

โหวตโลดเด้อขรั่บ !

จากคุณ : (แมลงสาบ) - [ 21 ธ.ค. 48 16:10:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป