CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้โหวตแบบเสื้อชาวหงส์

เสื้อยืดคอกลมธรรมดา (ประมาณ 170 บาท) (15 คน)
      เสื้อยืดคอวี (ประมาณ 170 บาท) (18 คน)
      เสื้อยืดคอกลมมีกระเป๋า (ประมาณ 180 บาท) (2 คน)
      เสื้อยืดคอกลมแขนจั๊มพ์มีขลิบขอบ (ประมาณ 180 บาท) (24 คน)
      เสื้อยืดคอปกแขนปล่อย (ประมาณ 350 บาท) (35 คน)
      เสื้อยืดคอปกแขนจั๊มพ์ (ประมาณ 350 บาท) (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 111 คน

13.51%
     16.22%
     1.80%
     21.62%
     31.53%
     15.32%

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณคุณแมลงสาบที่ช่วยเป็นธุระให้นะคะ แล้วก็ขอบคุณเลยไปถึงคุณ ton4fm ด้วยค่ะ

ทีนี้ถึงคราวชาวหงส์ของเรามาร่วมกันโหวตแบบเสื้อเลยนะคะ

---ขอปิดรับโหวตวันอังคารนะคะ ----

ปล. ตอนนี้อย่าเพิ่งสั่งจำนวนเสื้อนะคะ  ขอโหวตแบบเสื้อและแบบสกรีน อย่างเดียวก่อน  

***กระทู้สั่งจองจะตามมาทันทีหลังเสร็จสิ้นกระทู้โหวตแบบเสื้อและแบบสกรีนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 48 12:15:35

จากคุณ : liv_pool - [ 22 ธ.ค. 48 12:01:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป