CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==กระทู้ ย้อน อดีต นักเตะ Everton ... ภาพนักเตะชุดแชมป์ดิวิชั่น 1 ครั้งสุดท้าย 1987 ... ใครเป็นใครจำได้ป่ะ ??===

ก่อนเตะ ดาร์บี้แมทช์ 2 ชั่วโมง ... มาหาอะไรเล่นแก้เซ็งกันดีกว่าครับ

วัยรุ่นทั้งหลาย ที่จำชื่อนักเตะเอฟฯ ชุดนั้นได้ ... ก็ลองมาทายกันดูนะครับ

ไม่จำเป็นต้องเป็นแฟนเอฟฯ ... ผมว่าคนที่ดูบอลยุคนั้นทัน ก็น่าจะจำบางคนได้

ไล่จากแถวหน้า ... ซ้ายไปขวา
    แถวหลัง ... ซ้ายไปขวา

คนไหนทายไม่ได้ ให้พิมพ์ว่า "ข้าม" ก็แล้วกันนะครับ

อยากให้ทายหมดทุกคนเลย จะได้รู้ว่าคนไหนใครจำได้มากที่สุด และน้อยที่สุด

สาธุ ... ด้วยผลบุญ ของเกมส์สนุก ๆ อันนี้ ... ขอให้ เอฟเวอร์ตัน ชนะด้วยเถอะ เจ้าประคู๊ณณณณณ ....

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : สถานีต่อไป ทองหล่อ - [ 29 ธ.ค. 48 01:17:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป