CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยกด้วยครับ!! นกเขาของผมคอมันหัก

ผมต้องทำยังไงครับ จะหายามาทาก็ไม่รู้ยาอะไร จะไปหาหมอก็อายหมอ(ไม่รู้ด้วยต้องไปหาหมอประเภทไหน) พอดีอายุไม่มากนัก เหตุเกิดตอนนอนครับ พอดีกำลัง...เอ่อ Make Love ระหว่างที่กำลัง Riding(เค้าเล่นแรงมาก)กันอยู่ ปรากฎเกิดความผิดพลาดทางเทคนิค ลงมาผิดจังหวะหักกลางลำเลยครับ(พับครึ่ง) ผมก็ร้องลั่นครับ น้ำตาไหลเป็นน้ำก๊อก หน้าเปลี่ยนเป็นสีเขียวแกมม่วงเข้ม เจ็บแทบขาดใจ เหมือนตายไปชั่วครู่(เหมือนอาการหมดสติ) เธอรีบขอโทษใหญ่ๆ แล้วเธอก็พูดว่า "ขอโทษจิงๆไม่นึกว่าจะอ่อนแอขนาดนี้" (ยังมาด่าตูอีก) ผมหละโกรธมาก แต่เจ็บด่าไม่ไหว นี่ผ่านมา 3 วันแล้วยังเจ็บอยู่เลย พอจะมีวิธีบรรเทามั้ยครับ ช่วยหน่อยครับทำไงดี  

ปล.ไม่รู้จะไปตั้งห้องไหนดีครับขอยืมที่อย่าพึ่งไฟแดงนะ ผมพยายามใช้คำสุภาพที่สุด ให้มันดูไม่ส่อไปในทางลามกอนาจารมากนัก แต่ก็ขอคำแนะนำหน่อยครับว่าทำไง กำลังร้อนใจมาก ขอโทษครับที่แก้ข้อความหลายครั้ง พิมพ์ไม่ค่อยจะถูกมากเลย

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ค. 49 21:51:24

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ค. 49 21:50:09

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ค. 49 21:37:36

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ค. 49 21:35:12

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ค. 49 21:33:14

จากคุณ : Revenant - [ 10 พ.ค. 49 21:31:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป