Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยสอนผมใช้ไม้โปรหน่อยครับ{แตกประเด็นจาก X5746024}

ขอยืมรูปน้าพรมาใช้นะครับ
    ถ้าที่ผมเขียนมาผิดหรือไม่ครบถ้วน ขอคำแนะนำ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ช่วยแนะนำเพิ่มเติมให้ด้วยครับ

แต่ไหนแต่ไรมา ผมไม่ค่อยชอบใช้ไม้โปร เพราะไม้โปรเวลาวัดมุมเล็กๆ เช่น 15 องศา มักจะตกขอบกระดาษทำให้ใช้ไม่ถนัด เลยชอบใช้ครึ่งวงกลมแทนเพราะเล็กกระทัดรัดกว่า
    ส่วน สเกลเย้ เคยเรียนตอนประถม แทบจะลืมไปแล้วว่ามีอยู่ด้วย

ไม่ทราบว่า น้องๆที่เรียนอยู่ มีการสอนในโรงเรียนให้ใช้หรือไม่ครับ

แก้ไขเมื่อ 25 ส.ค. 50 00:47:42

แก้ไขเมื่อ 25 ส.ค. 50 00:47:34

จากคุณ : ช า ติ - [ 24 ส.ค. 50 23:10:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom