ความคิดเห็นที่ 12
เอาง่ายกว่านั้นนะ ยาสิฟันเพื่อนคุณได้กำไรหลอดละเท่าไหร่
คิดว่าของอุปโภคซื้อซ้ำจริงๆ ประมาณกำไรต่อชุดไว้เท่าไหร่
สมมติส่วนของ ยาสีฟัน + เจลอาบน้ำ + แปรงสีฟัน 3 ด้าม/แพค + แชมพู + ลูกกลิ้ง
อันนี้ที่ขายตามเหตุผลและไม่รบกันกันเกินไปนะครับ ตก 2300 บาท ใช้ได้่ต่อคน ประมาณ เกือบปี
กำไร ประมาณ 500 บาท ต่อปี - -! ฉะนั้นถ้าเพื่อนคุณจะมีกำไรเฉลี่ยเดือนละ 5,000 บาท เพื่อนคุณต้องมีลูกค้าซื้อแบบนี้ 10 คนต่อเดือน 120 คนนะครับ ซึ่งต้องเป็นลูกค้าราคาเต็ม ไม่ใช่สมาชิก
ถ้าลูกค้าแต่ละคนดันเป็นสมาชิกก็จะได้กำไรน้อยลงไปอีก
แต่ไม่ต้องหมดหวังเดี๋ยวก่อน ยอดไม่ถึงเหรอ เรายังมี
1 ชุดเครื่องสำอาง อันนี้ราคาแพงหน่อย แต่กำไรได้ ยอดขึ้นเร็ว ยุให้แฟนซื้อให้ง่ายมากๆ 2 ชุดผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร อันนี้ก็ได้ยอดเยอะ ตกชุดละ 1,000 ต่อเดือน ต่อคนโดนพลัน
เห็นมั๊ย หาลูกค้ากลุ่มนี้ได้ ก็จะสบายหน่อย
แต่จะปิดทำ % ใช่มั๊ย มันต้องมีไม้ตายครับ รับัรองน้องปิดยอดได้ไปเที่ยวยุโรปแน่นอน
แต่แแด๊ 1 เครื่องกรองอากาศ 3x,xxx - 4x,xxx 2 เครื่องกรองน้ำ 2x,xxx - 3x,xxx
ยอดให้ถึงแสนไม่ยากเลยใช่มั๊ย แค่ เครื่องนี้สำหรับบ้านผู้โชคดีซักคน
น้องอย่าเหงื่อแตกครับคิดว่าไม่มีใครซื้อเหรอ น้องฟังนะ น้องจดรายการคนดังนี้
1 น้องรู้จัก 2 หายใจ 3 ดื่มน้ำ
นึกเร็วนึกไม่ออก เปิดมือถือมา list เบอร์ก็ได้ มีนี่
อ่าคนนี้ใคร คนนั้นหละ คนนี้อยู่แถวไหน เราเคยเจอเค้ามั๊ย เค้ารู้แล้วยังว่าเราทำ
คนนี้ที่บ้านเป็นยังไง อ่า เอาคนนี้ แล้วกัน โทรไปเลย บอกว่ามีอะไรดีๆจะบอก
กริ๊ง Albumin เหรอเป็นไงบ้างไม่เจอกันตั้งนาน %$#^%*&&(**)(*)(*)(&(^*( เออมีไรจะคุยด้วยเด๋วเราไปบ้านแกนะ แกอยู่กะแม่ใช่ปะ ที่เดิมนะ ที่ไหนนะ
ok พรุ่งนี้ไปกินข้าวบ้านแกนะ
จากนั้น - -! จินตนาการเอาเอง
จากคุณ :
IRQ5
- [
5 พ.ย. 50 16:01:37
A:210.1.22.23 X: TicketID:129004
]
|
|
|