Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

==เกาะติดสถานการณ์ ไทย - กัมพูชา==

ตอนนี้คงต้องกลับมาอีกครั้งครับ ตอนแรกส่งหลังไมค์ไปบอกทุกคนแล้วว่าคงจะเลิกเล่นหว้ากอก่อน เพราะจะขอรับผิดชอบจากบรรดากระทู้แก๊สน้ำตาที่ทำให้การเมืองเข้ามาป่วนหว้ากอ แต่ตอนนี้ยังไงขอกลับมาโพสก่อนนะครับ

ปกติผมจะ update ไว้ใน Blog ........ เริ่มเขียนตั้งแต่คืนวันที่ 13 แล้ว ..... ยังไงตอนนี้ผมขอเอามาไว้ ณ ที่นี้ เผื่อว่าทุกท่านอ่านแล้วจะได้ประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อย

อีกอย่าง ผมจะ update ทั้งจากข่าวทางฝั่งไทยและหนังสือพิมพ์กัมพูชานะครับ เพื่อเราจะได้เห็น เกมส์การฑูตที่ควบคุมเกมส์การทหาร อยู่ครับ

ทั้งหมดนี้ .... ย้ำเหมือนเดิมว่า เป็นเพียงความคิดเห็นของผมนะครับ ท่านใดคิดต่าง ไม่ผิด แต่ยินดีรับฟังและอยากให้มาแชร์กันครับ

f_thailand We love Thailand f_thailand

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 51 18:51:01

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 51 18:48:37

จากคุณ : Analayo - [ 15 ต.ค. 51 18:44:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom