Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แนะนำปืนพก สำหรับผู้หญิงใช้ไว้ติดบ้านให้หน่อยครับ ขอไม่แพงมาก ครับและใช้งานง่าย ครับ

ครับ เห็นว่าห้องนี้มีผู้ที่เชี่ยวชาญ เรื่องอาวุธ แวะเวียนเข้ามาและ สิงสถิตในนี้กันเยอะ

คือ พอดี ต้องการ หาปืนพก ไว้ติดบ้านสักกระบอกน่ะครับ
    ราคา ขอไม่แพงมากไป อะ ครับ เน้นใช้งานเผื่อฉุกเฉินอะครับ
    แล้วก็ที่สำคัญ ผู้หญิงใช้ ขอใช้งานง่ายๆครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ชบาแก้ว - [ 26 เม.ย. 52 04:53:14 A:125.25.130.79 X: TicketID:201209 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com