Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผมกับเพื่อนหน้าตาคล้ายกัน เกิดวันเดียวกัน ชื่อเล่นเหมือนกัน!!!!

ผมกับเพื่อนหน้าตาคล้ายกัน เกิดวันเดียวกัน ชื่อเล่นเหมือนกัน!!!!

เรื่องนี้ผมเคยมาถามเพื่อนๆ ในนี้แล้วครั้งหนึ่งประมาณตอน ม.4

ตอนนี้ผมจบม.6 ก็เลยจะมาถามอีกรอบ เพราะว่ารอบที่แล้วผมโดน

บอกว่าสร้างเรื่องผมก็เลยไม่อยากถาม แต่ตอนนนี้อยากจะมาถามใหม่ดูครับ

!!!ผมกับเพื่อนหน้าตาคล้ายกัน เกิดวันเดียวกัน ชื่อเล่นเหมือนกัน!!!!

ผม           เกิดวันที่ 28 กันยายน 2533  เวลาน่าจะกลางคืน
    เพื่อนผม    เกิดวันที่ 28 กันยายน 2533 เวลากลางคืน

ผม        หน้าตาเหมือนกับเพื่อนผม มีคนทักผิดตลอดทั้งอาจารย์และรุ่นน้อง
    เพื่อนผม หน้าตาเหมือกับผม มีคนทักผิดตลอดทั้งอาจารย์และรุ่นน้อง

ผม         ชื่อเล่นว่า ปั๊บ
    เพื่อนผม ชื่อเล่นว่า ปั๊บ

ผม          เกิดศรีราชา
    เพื่อนผม   เกิดไม่แน่ใจแต่คนละที่แน่นอน

ผม   นิสัยเหมือนกับเพื่อนผม
    เพื่อนผม นิสัยเหมือนกับผม

ผมสงใสว่ามันมีโอกาสแบบนี้เยอะไหมครับ
    เรื่องที่บอกมาเป็นความจริงแน่นอนครับ ไม่ได้สร้างเรื่อง แค่อยากรู้จริงๆ

เป็นวิทยาศาสตร์หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : vasukajn - [ 29 เม.ย. 52 19:38:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com