Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มารู้จัก "เหรียญพลังมหัสจรรย์" กันครับ ....ช่วยกันดันหน่อย!!!  

...เมื่อมันมาถึงบ้านของผม

ญาติหลังคาเดียวกันของผม... เพราะความไม่รู้หรืออะไรก็แล้วแต่...
ปัจจุบันเพิ่งเข้าไปวงการ... และไปฟังสัมนา เกี่ยวกับไอเจ้าเหรียญนี่

ไอเราซึ่งอ่านหว้ากอประจำ... อยู่ดีๆ มาให้เรานั่งดูวีดีโอ.... ความมหัศจรรย์
"คนเดินไม่ได้.... ห้อยเจ้านี่ปุํ๊ป 15 นาทีเดินได้ปร๋อ !?!?!"
"คนเป็นโรคร้าย น้ำหนอง ทั่วตัว ห้อย 2-3 วัน หน้าเนียนสวย ?!?!?!"

มันจะเป็นไปได้ไงกันวะ ?? ความคิดผมในใจ... เท่านั้นยังไม่พอมาให้ผมไรท์ DVD - CD ภาพ วีดีโอ สื่อ ควา่มงมงายของเจ้าเหรียญนี่อีก...  (DVD ไรท์ไปเป็น 10ยังไม่เอามาคืนเสียที,ญา่ติผมคนนี้ไม่รู้เรื่องคอมเลย)

ไอเราก็ไม่ใช่เด็กสายวิทย์ ไอเราก็ไม่มีข้อมูลไปแย้งอะไรเขาหรอก แต่รู้แน่ๆว่าการกระทำมันผิดกับหลักความเป็นจริงโดยสิ้นเชิง!!!!!

ภาพต่อไปนี้เป็นภาพที่ผมดูแล้ว... สะอิดสะเอียน กับ คำโกหกที่น่าจะดูง่ายๆในหลายๆรูป... (เป็น 1 ในชุดที่ผมต้องไรท์ให้เขา)

์NPfaster เราห้องนี้ก็รวมทุนซื้อมาผ่้ากันแล้ว คราวนี้ผมขอให้ทุกท่านมาดูกันและ... มาถกและวิจารย์กันด้วยครับ ขอข้อมูลเชิงวิชาการสุดขั้วเท่านั้น!!!

เริ่มกันเลย

จากคุณ : papikasoda
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 52 19:37:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com