Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผลการวิเคราะห์ไอโซโทปกัมมันตรังสีที มีอยู่ในเหรียญพลังงานควอนตัม  

สวัสดีครับ  นานแล้วที่ไม่ได้ตั้งกระทู้ในห้องแห่งนี้ เนื่องด้วยว่ามีเหตุต้องศึกษาต่อ
เลยเข้ามาเยี่ยมเยียนเพื่อนๆ น้อยครั้งลง

เข้าเรื่องเลยละกันครับ วันนี้มีโอกาสได้เข้าไปเวบไซท์ มหาวิทยาลัยเก่าผมตอนป.ตรี (สงขลานครินทร์) แล้วก็เลยคลิ๊ก ผ่านๆ ไปเจอ บทความ
ของอาจารย์ท่านหนึ่ง(รศ.ดร.ไตรภพ ผ่องสุวรรณ หัวหน้าภาควิชาฟิสิกส์) ซึ่ง อ.ไตรภพ ได้เขียนเกี่ยวกับเหรียญควอมตัม

พอได้อ่านแล้วก็นึกถึงเพื่อนๆหว้ากอเลยครับ เลยนำมาฝากให้ได้อ่านและวิเคราะห์กัน

ปล. งานนี้ผมไม่ได้แฉ เหมือนกรณี เจ้า(น้อง)วิน นะครับ smile

อ้างอิง ผลการวิเคราะห์ไอโซโทปกัมมันตรังสีที มีอยู่ในเหรียญพลังงานควอนตัม รศ.ดร.ไตรภพ ผ่องสุวรรณ 20 พฤษภาคม 2552

http://www.sc.psu.ac.th/th/Articles/Ar520003.pdf

จากคุณ : joejo99
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 52 19:25:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com