Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* ~ + ซุบซิบเฮฮา สตาร์เดลี่ +~ *  

ดอกไม้
.
.
มาแล้ว มาแล้ว เจ้าค่ะ
คอลัมภ์ใหม่ล่าสุดประจำเฮฮา..

-- ซุบซิบเฮฮา --

ประเดิมข่าวแรกเป็นข่าวดังที่สุดในรอบเดือนนี้ของเฮฮาค่ะ...
.
.

*~ ไม้ไผ่วอน สื่ออย่าเต้าข่าวว่าแอ๊บแมน..หน่อหมึกกำลังโตไม่อยากให้เด็กมีปัญหา ~*

.
.
คุณไม้ไผ่ ไฮโซชื่อดังจากสวิส
หนุ่มสังคมคนเก่าคนแก่แห่งเฮฮาบันเทิง
ออกมากรีดนิ้วตอบโต้กรณีถูกสื่อลูกเป็ด เขียนข่าวว่าเป็นชาวสีม่วง ด้วยสีหน้าเคร่งเครียด..แก้มแดงเป็นลูกกระทกรก ...อร้ายยยยยยยยยยยยย..

"เดี้ยน..เอ้ย ไม่ใช่ ผม ขอยืนยัน นั่งยัน นอนยันเลยนะคร้า เอ้ย นะครับ ว่าผมเป็นผู้ชาย 200% ไม่มี้ ไม่มี จริงจริงเรื่ององเรื่องแอ๊บแมน ไม่มีจริงจริงฮ้า"

นอกจากนี้ คุณไม้ไผ่ยังวิงวอนสื่อโปรดเห็นใจครอบครัวด้วย .

โชคดีนะครับที่คุณปลาหมึกเข้าใจ (หรือไม่สนใจคะ...ผู้สื่อข่าวถาม)
แหม... นี่นังชะนีย่ะ อย่าเสี้ยมย่ะ อย่าเสี้ยม เดี๋ยวเถอะ อุปส์ ขอโทษครับ...ลืมตัว (อร้ายยยยยยยยย อย่าลืมบ่อยสิคะ สิคะ....ผู้สื่อข่าวคนเดิม)

(มาต่อกันค่ะ ตกลงคุณปลาหมึกเข้าใจไหมคะ....ผู้สื่อข่าวถามต่อ)

ขอตัวแปบนะฮ้า เอ้ยนะครับ คือว่างานเข้านิดหนึ่งเดี๋ยวมาให้สัมภาษณ์ต่อฮ้า..
(ชายตาให้ ตากล้องนิดหนึ่งก่อนไป)

.
.
งั้นเราจะมาสัมภาษณ์คุณปลาหมึก ผู้ใกล้ชิดที่สุดของคุณไม้ไผ่กันก่อนเลยแล้วกันนะคะ..

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 53 10:00:50

จากคุณ : primjang
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 53 10:00:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com