Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระเบิดนิวเคลียร์ลูกแรกที่ฮิโรชิม่า , อนุสรณ์สถานฮิโรชิม่า , และเรื่องราวของซาดาโกะ  

.

กระทู้นี้ผมรับปากว่าจะเขียนให้เป็นกระทู้ต่อเนื่องของ "ความผิดปกติจากการได้รับรังสีสูงแบบเฉียบพลัน" ของคุณกิ๊ฟไม่ใช่ตุ๊กตา

แต่จากประสบการณ์ในกระทู้ออกทะเลของห้องนอกเรื่องของห้องจตุรจักรที่มันต๋อยบ่อยๆเวลามันออกทะเลยาวๆ ถ้ากระทู้เกินกว่าสองร้อยแล้วมันต๋อยบ่อยๆ ผมจึงคิดว่าขึ้นใหม่ดีกว่าเพราะกว่าผมจะจบคงชนร้อย Reply รวมกับของเก่าของคุณคุณกิ๊ฟไม่ใช่ตุ๊กตา  น่าจะเกินสองร้อย มันอาจจะจะล่มเหมือนกระทู้ออกทะเล

กระทู้นี้ผมก็อบปี้มาจากที่ผมเขียนเป็นกึ่ง e-book กึ่งกระทู้พูดคุย เรื่อง "ฟูจี - ทะเลใบไม้เปลี่ยนสี และมหัศจรรย์ของซากุระกลางลมหนาวในสารทฤดู" เป็นกระทู้พาไปเที่ยวญี่ปุ่นแบบกึ่งแบ็กเป้เที่ยวเองที่ผมเขียนไว้เมื่อสามเดือนก่อน

ผมเขียนไว้ทั้งหมดแปดตอน ถ้าคนที่ชอบแบกเป้เที่ยวญี่ปุ่นต้องการเริ่มอ่านตั้งแต่ตอนแรกที่ผมเขียนไว้ให้ไปอ่านได้ที่ลิ้งค์นี้ http://www.weekendhobby.com/offroad/newenergy/question.asp?page=1&ID=1599

แต่ตอนที่ผมตัดเอามาให้อ่านผมตัดมาจากส่วนหนึ่งที่ผมเขียนคือ  ฮิโรชิม่า , อนุสรณ์สถานฮิโรชิม่า , และเรื่องราวของซาดาโกะ

จากคุณ : คนธนฯ
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 53 00:46:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com