Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โครงงาน เรื่อง ต้นไม้พยากรณ์อากศ  

คือว่าผมกำลังจะทำโครงงานวิทยาศสตร์ เรื่องต้นไม้พยากรณ์อากาศ
แต่ผมไม่รู้เลยว่าสมควรจะทำเช่นไร ผมไม่รู้จะเริ่มต้นเช่นไรครับ
ผมเครียดมาก และตอนนี้ผมได้รู้อะไรเลยครับเค้าสั่งมาว่าทำ  
โครงานเรื่อง ต้นไม้พยากรณ์อากาศ ผมไม่รู้จะทำเช่นไรแล้วครับ
ขอความช่วยเหลือด้วยครับทุกท่าน ทุกผู้รู้น่ะครับ ว่าผมควรจะทำเช่น
ทำอย่างไร  ผมขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ  (โครงงานนี่ยากจริงๆน่ะครับ ผมล่ะเหนื่อยจริงๆ )

จากคุณ : Welcome Da Night Life
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 53 15:00:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com