Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=/=/= กรุณาเข้ามาหน่อยค่ะ ขอไอเดียร์ =/=/=  

หาก เราต้องการจะปรับปรุงให้บริษัทของเราให้น่าอยู่ และดียิ่งขึ้น

ไม่ว่าจะเรื่องด้านความปลอดภัย  เรื่องของอุปกรณ์  เรื่องของบุคลากร เป็นต้น

ลองช่วยยกตัวอย่างข้อบกพร่อง สิ่งที่ควรปรับปรุง อาจจะเป็นจุดเล็กๆน้อยๆ หรือจะกว้างก็ดีนะคะ

อยากได้ เพื่อที่จะนำไปพัฒนาในจุดๆนั้น อะค่ะ

พอดีว่า ห้ามซ้ำกับ เพื่อนคนอื่นๆ เลยมาหาไอเดียร์ใหม่ๆจากห้องนี้ดูน่ะค่ะ ^^

ลูกสาว

อ้อ. . ขอช่วย ซักคนละ 2-3 ข้อ ก็ดีค่ะ หลายคน หลายข้อ  อิอิๆ

จากคุณ : stick con voi per sempre*
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 02:45:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com