Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้ำมันมะพร้าว ทำให้ น้องชายแช็งแรงจริงหรือครับ  

ขอออกตัวก่อนว่า ผมลองกับตัวเองแล้ว
ผมได้ลองทำ น้ำมันมะพร้าวแบบเย็น คือ ซื้อหัวกะทิมาแล้ว ทิ้งไว้ให้
ตกตะกอน จนได้น้ำมันมะพร้าวมาใช้
ปกติแล้ว ผมคันในร่มผ้าเป็นเชื้อรา มีอาการคันที่ บริเวณ น้องชาย
ตรงขาหนีบ หรือที่เรียกว่า สังค้ง
ผมไม่อยากใช้ยา ปฎิชีวนะ ผมได้ลองเอา น้ำมันมะพร้าวที่ผมทำ
มาทา ที่ขาหนึบ และ ผิวหนัง รอบ ไข่ และน้องชาย
โดยได้ทำ หลังอาบน้ำก่อนนอน
และตอน เช้าก่อน ออกไปทำงาน
หลังจากทาได้ 1-2 วัน อาการสังคังก็หายไป
และได้ผมเพ่มขึ้น คือ น้องชาย ตื่นขึ้นมาเคารพ ธงชาติ ทุกเช้า
ผมอยากได้ ข้อมูลว่า
จริงหรือเปล่าครับ ว่าน้ำมันมะพร้าวแก้ สังคังได้
และทำให้น้องชาย เข็งแรง

จากคุณ : 55
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 53 17:16:26 A:124.122.220.168 X: TicketID:174227

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com