Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รูปเสื้อเกราะกันกระสุนตำรวจภาคใต้ที่กันกระสุนไม่ได้ภาพต่อภาพ ทุกท่านคิดว่าไงครับ ติดต่อทีมงาน

คุ้นๆหรอ ใช่ครับ มันซ้ำกับกระทู้ X10300027 แต่ผมเห็นว่าไม่ได้ลงเป็นรูปลงแค่ลิ้งค์ มันดูยาก และกระทู้เริ่มตกแล้ว จึงขอเอาลงอีกครั้งครับ

ผมมองว่าไม่ผิดห้องแน่นอนครับ เช่นเดียวกับ GT200 และ เรือเหาะตรวจการ

เบื้องลึุกผมก็ไม่ทราบว่ามันมีปัญหาภายในใดๆ หรือไม่ ถ้ามีใครทราบข้อมูลลึกๆ ขอรายละเอียดเพิ่มด้วย จะขอบคุณมากครับ

เดี่ยวมีคนเข้าใจผิดเพิ่มอีก ข้อความด้านล่างทังหมดต่อไปนี้จะเป็นของเนื้อหาที่ผมเอามาฝากครับ เป็นของตัวผู้ทดสอบเองครับ
-----------------------------------------------------------------------------------

เข้าเรื่องครับ....ที่มา http://www.modxtoy.com/v1/index.php?showtopic=61087

สวัสดีครับ มาผมกันอีกแล้ว..(เบื่อกันยัง...แต่ผมไม่เบื่อหรอก เพราะว่า "กูร๊อค" 555)..วันนี้ไม่ได้รีวิวของเล่นครับ
แต่มารีวิวด้านหนึ่งของการทำงานของพวกผม อุปกรณ์ที่ขึ้นชื่อว่า ผู้คุ้มครองชีวิตพวกผม
ซึ่งมีทั้งผู้ใจบุญร่วมบริจาคและทางรัฐจัดหามาให้ นั่นก็คือ "เสื้อเกราะกันกระสุน" ครับ
และนายแบบของเราวันนี้นั้นเป็นเสื้อเกราะ ที่พึ่งถูกส่งมาประจำโรงพักของผมไม่นานนี่เอง
แต่ด้วยความไม่แน่ใจของท่าน ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรบันนังสตา พ.ต.อ.สุวัตต์ วงค์ไพบูลย์
จึงได้มีคำสั่งลงมาให้นำเสื้อเกราะเหล่านี้จำนวน 10 ตัว ไปทำการทดสอบประสิทธิภาพ
ซึ่งภาพที่ท่านจะได้รับชมต่อไปนี้ ไม่มีการตัดต่อ ไม่มีการแต่งภาพ แต่มีคำเตือนว่า
หลังจากรับชแล้วกรุณาไว้อาลัยให้เหล่าทหารหาญ
และตำรวจกล้าที่เสียชีวิตไปให้ด้วยนะครับ...
ส่วนใครที่รับไม่ได้กับ THAILAND ONLY ก็ให้กดปิดไปเลยนะครับ...อย่าชมเดี๋ยวสะเทือนใจ

เริ่มกันเลย บ่ายคล้อย บริเวณตีนเขาบูโด

แก้ไขเมื่อ 04 มี.ค. 54 16:06:51

แก้ไขเมื่อ 04 มี.ค. 54 11:56:13

แก้ไขเมื่อ 04 มี.ค. 54 11:51:28

จากคุณ : leo_attack
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 54 11:38:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com