Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SEAL 1st Team จริงๆนะ ติดต่อทีมงาน

เห็นช่วงนี้กระทู้ SEAL เยอะ ผมเลย เอาประวัติ SEAL มาแบ่งให้ฟังด้วย อิอิ  ก่อนอื่นผมขอชี้แจ้งก่อนเลยนะครับ ว่าบทความต่อไปนี้ผมได้ข้อมูลมาจากการอ่าน หนังสือ ชื่อ ฉลามเหล็ก ออกตีพิมพ์ ตั้งแต่ ปี พศ.2523 โน้นน ตั้งแต่ผมเองยังไม่เกิดเลย โดยต้นฉบับ จริงๆ นั้นเขียนโดย เจมส์ ดีน แซนเดอร์สัน และ น.อ. (พิเศษ) ประเทือง ศรีสุข ท่านเป็นผู้ถอดความ ตัวผมเองเพียงเอาเนื้อหาสาระสำคัญในหนังสือเก่าเก็บและหาอ่านได้ยากเล่มนี้ มาโม้ต่อเองนิดๆหน่อยๆ ให้เพื่อนๆ พี่ๆ ได้รับทราบเท่านั้น เนื่องจากเป็นครั้งแรกที่มีโอกาสและเวลาครับ อยากแชร์สาระดีๆกับทุกๆท่านบ้างหลังจากที่ได้รับความรู้มามากมายจากที่แห่งนี้ ผิดพลาดประการใด ผมขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

จากคุณ : รักเป็นคำกริยา
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 13:55:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com