Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[___ เจาะลึก ------>>> "ยาอี"-"ยาเค" คู่หูมรณะ!!! ___]] ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ก่อนหน้านี้ของผมในห้องหว้ากอ

"เจาะลึก "ยาไอซ์-ยาบ้า" ภัยร้ายใกล้ตัว"

ซึ่งตอนแรกผมเองก็กลัวๆว่าเนื้อหามันจะหมิ่นเหม่ล่อแหลมจนเกินไป
แต่สุดท้ายก็ผ่านดุลยพินิจของท่านสมาชิกห้องหว้ากอทั้งหลาย ขอบคุณมากครับ

ดังนั้นผมเลยขออนุญาตทำ "มหากาพย์ยาเสพติด" ในภาคต่อๆมาเลยนะครับ

ภาคนี้ถือเป็นภาคที่ 2
ก็ยังถือว่าเป็นยาเสพติดที่แพร่ระบาดมากและใกล้ตัวพวกเราเช่นเดียวกันมันคือ "ยาอีและยาเค"
มันคือยาอะไร แล้วทำไมมันถึงเป็น"คู่หูมรณะ"
พร้อมแล้วตามมาเลย

ส่วนข้อมูลความรู้เรื่องยาเสพติดที่ผมเคยโพสต์ไว้ หากท่านไหนสนใจอยากอ่านสามารถอ่านได้ที่ blog ของผมนะครับ

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=pinspin

และถ้าข้อมูลใน blog เป็นประโยชน์หรือถูกใจท่าน
กรุณาช่วยกดโหวตให้ด้วยจะเป็นพระคุณยิ่งเลยครับท่าน

smile

จากคุณ : pinspin
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 05:41:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com