CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

~~~~~ คืออะไรคะ ที่เห็นเป็นเส้น ~~~~~

เค้าเรียกว่าอะไรคะเห็นเป็นเส้นๆ ในรูปค่ะ ถ่ายไว้เมื่อ เช้าวันพุธ ที่ 25 เดือนสิงหาคม เวลาในรูปแรกที่เห็น 06:20 น.ทางทิศตะวันออก

ส่วนรูปที่ 2 เป็นเวลา 06:28 น. แต่เป็นคนละเส้นกันนะคะ

ตึกที่เห็นนั่นคือตึกซ้ายมือกับขวามือ มีช่องว่างตรงกลาง ถ่ายจากมือถือเลยไม่ชัดค่ะ อาบน้ำเด็ก

คุยกับเพื่อนว่าคืออะไร ใช่ควันของเครื่องบินรึเปล่า หรือถ้าไม่ใช่นี่ นักวิทยาศาสตร์เค้าอธิบายว่ามันคืออะไรคะ ทำไมเราสามารถเห็นแบบนั่นได้ ขอบคุณมากค่ะ เด็กผู้หญิง

จากคุณ : สาวหน้าใส - [ 1 ก.ย. 47 17:17:56 ]