Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เข้ามาบอกหน่อยค่ะ อยากยืดผมคะแต่อยากทราบว่ามีร้านทำผมไหนที่ยืดผมดีๆ บ้าง

เราเป็นคนผมเส้นเล็ก จริงๆ น่าจะเรียกว่าผมเส้นหมี่ถึงจะถูก ไม่ได้หนามากมายอะไรด้วย ตอนนี้ยาวเลยไหล่ลงมาหน่อยประมาณไหปลาร้า จริงๆ ก็ไม่ค่อยมีแล้วเพราะอวบขึ้นมากเหลือเกิน อิอิ

เราจะกลับเมืองไทยไปงวดนี้กะไปยืดผมด้วย แต่ไม่มีไอเดียเลยว่าร้านไหนดี

เพื่อนช่วยแนะนำหน่อยสิคะ คิดว่าผมอย่างเราควรไปยืดที่ไหนดี ถ้าได้ชื่อและ เบอร์ติดต่อ คน หรือ ร้านก็จะดีเลย และ ราคาประมาณเท่าไร

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : จขกทที่อยากยืดผม - [ 26 มิ.ย. 50 21:05:39 A:80.218.72.129 X: TicketID:140564 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom