Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

-`๏’-•••••[อัพเดตกันนะ] ข้อมูลเกี่ยวกับของใช้ส่วนตัว สาวๆ น่ะครับ •••••-`๏’-

ก็เข้ามารบกวนหาข้อมูลอีก ล่ะ   อยากรู้ว่า สาวๆ ชอบใช้อะไรกัน
    ไม่แน่ใจว่า สาวเมืองหลวง กับ สาวจ.อื่น จะใช้เหมือนกันปะ นะ

น้ำหอมประจำกาย ::
    เสื้อยี่ห้อโปรด ::
    กางเกง หรือกระโปรง ตัวเก่ง ::
    รองเท้าสุดเฉี่ยว ::
    กระเป๋าสุดเก๋ ::

แค่นี้ก่อนแล้ว กันครับ แหะแหะเยอะมากเด๋วไม่มี ใครอยากตอบ
    อัพเดต วันล่ะนิด จิตแจ่มใส
    ดูรูปสาวๆ มาก ชักจะ หลง แฮะ

ขอบคุณ นะค๊าบบ สำหรับ ข้อมูล  ขอให้ สวยวัน สวยคืน นะครับ
    สำหรับ ท่านที่เข้ามาตอบ   หุหุ

จากคุณ : ตาทึ่มหน้าใส - [ 3 ก.ค. 50 14:48:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom