Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนฟันธง ลิปสีนู๊ดของเรฟล่อน หรือช่วยแนะนำ ให้หน่อยค่ะ

พอดีว่าอยากได้ลิปสีนู๊ด ๆ ออกนู๊ดชมพูซีดๆ น่ะค่ะ  แล้วพออ่านจากกระทู้ส่วนใหญ่จะบอกว่าของเรฟล่อนจะมีสีนู๊ดๆเยอะ  แต่เราไปดูของจริงแล้วลองทาที่แขนดู  เราก้อไม่รู้ว่าอันไหนมันนู๊ดมั่งอ่ะค่ะเพราะรู้สึกว่ามันสีธรรมดาไม่นู๊ดเท่าไหร่อ่า  หรือว่าทาที่มือกะที่ปากแล้วมันจะไม่เหมือนกันคะ  อย่างงี้หรือเราต้องลองทาที่ปากอ่ะคะ  พอดีเราไปดูที่วัตสันเดอะมอลล์บางแคน่ะคะ  ถามบีเอว่าสีไหนออกนู๊ดบ้างเค้าก้อดูไม่ค่อยจะทราบเราเลยเซงหนัก  เหอะๆ
    ยังไงขอให้เพื่อน ๆ ฟันธงให้หน่อยนะคะ  ว่าถ้าเป็นของเรฟล่อนน่ะค่ะ  ทั้งลิปติก ลิปกรอสเลย  มีสีไหนที่ออกนู๊ดบ้าง  แล้วมันออกนู๊ดส้มหรือชมพูด้วยนะคะ
    แล้วก้อมีสีไหนของยี่ห้อไหนอีกไม๊คะที่มีสีนู๊ดชมพูซีด ๆ น่ะค่ะ  ขอราคากลางๆนะคะ  พอดียังไม่มีรายได้นาะค่ะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : modcute - [ 8 ก.ค. 50 22:59:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom