Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[=][=][=][=]บ้าเห่อน้ำหอม 2 กลิ่นใหม่ CK IN 2U and FIERCE [=][=][=][=]

หุหุ

กำลังเห่อ เลย CK  กลิ่นนี้   มันเพิ่งออกนั้นเอง

ก็เลยเอามาแนะนำให้สาวๆ  เพื่อจะเอาไปซื้อให้ชายหนุ่ม หรือ แฟน  หรือ  กิกส์ (ไม่สนับสนุนให้มีกิกส์)  หรือซื้อกลิ่น for her  มาใช้เองก็ได้ครับ  

กลิ่นนี้ ช ญ  แตกต่างกันนิดหน่อยครับ  

ช  กลิ่นดอกไม้จะน้อยกว่า   แต่  ญ  กลิ่นดอกไม้จะโดดเด้งออกมาเลย

เพราะฉะนั้น ใครชอบโทนกลิ่นแบบเย็นๆ สบาย  ไม่ฉุน  ก็แนะนำให้ไปลองดมกันดูครับ จริงๆ กลิ่นก็สไตล์ CK เขาและ

คนที่จะชอบกลิ่นแบบนี้ ต้องเป็นพวกชอบแนวโทนกลิ่นแบบ ซัมเมอร์นะครับ  รับรอง คุณจะโดนครับ

จากคุณ : BIZZARE - [ 10 ก.ค. 50 19:40:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom