Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอเป็นกระทู้เตือนใจสาวๆ ที่ใส่เสื้อคอกว้างค่ะ

วันนี้เราใส่เสื้อคอกว้าง ไปทำงานค่ะ
    ซึ่งก็ดูดีแล้วว่าไม่น่าจะโป๊ เพราะว่ามีเสื้อกั๊กใส่ทับอีกชั้นนึง
    พอเลิกงานก็ไปรอแฟนที่ตึกฟอร์จูนค่ะ แถวๆนั้นจะมีสินค้าไอทีเยอะแยะให้ดูเพลินตา
    แต่พอลงบันไดเลื่อน ก็มีผู้ชายคนนึงค่ะมายืนข้างๆ ใกล้ๆ
    แล้วแกก็พูดแบบหน้าตายิ้มๆ(ไม่ชอบยิ้มแบบนี้เลย ฮ่วย)
    แล้วพูดว่า
    ผู้ชายคนนั้น : "น้องๆ ใส่เสื้อคอกว้างจัง เห็นหัว-นมเลย"
    เรา : ทำหน้าเหวอๆ "หรอๆ ขอบคุณค่ะๆ" แล้วก็รีบดึงเสื้อขึ้นอยากรวดเร็ว
    พร้อมพยายามเดินไปให้ไกลผู้ชายคนนั้นให้เร็วที่สุด(เพราะอาย....มากกก)

คิดว่าเรื่องมันจบแล้วใช่มั๊ยค่ะ เปล่าค่ะ พี่แกเดินตามค่ะ
    ผู้ชายคนนั้น : "น้องๆ ไม่เป็นไรนะ " พร้อมกับสายตา ยังคงมองนมเราอยู่(เอามือปิดแล้วนะ)
    เรา : "อ๋อๆ เออ ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณค่ะ" (เริ่มพูด เออห้วนๆออกไป ในใจเริ่มคิดจะตามมาทำไมเนี่ยยย)
    พร้อมกับเดินหนีอีกรอบ คราวนี้พยายามเดินไปตรงที่มีคนนั่งอยู่

หันไปอีกที
    เฮ้ยย...ยังตามมาอีก
    ผู้ชายคนนั้น : "น้อง...มีอะไรให้ช่วยป่ะ" พร้อมเขย่าแก้วกาแฟที่ถืออยู่ และสายตาที่มองนมเรา
    แอ่นด์ยิ้มแบบนั้นเหมือนเดิม
    เรา : (เสียงเริ่มดัง และห้วนขึ้น) "ขอบคุณค่ะ ไม่เป็นไรค่ะเพ่"

คราวทนไม่ไหวแล้วค่ะ รีบเดินลงไปที่โลตัสชั้นสอง
    ซื้อเสื้อยืดที่คอมันปิดมิดชิดที่สุด เชยที่สุดมาใส่โดยเร็ว
    พร้อมอยู่ในที่ๆคนพลุกพล่านที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้........

สุดท้ายนี้ที่วันนี้เราตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาก็เพราะว่า สมัยนี้เสื้อผ้าสวยๆที่เราซื้อมาใส่ทุกวันนี้
    มันก็มีคอกว้าง บ้างลึกบ้าง แต่ก็ขอให้ใส่แล้วระวังๆกันด้วยค่ะ
    บางทีผู้ชายคนนั้นอาจจะหวังดีกับเราจริงๆ ที่ช่วยเตือน หรืออาจจะเป็นพวกโรคจิตที่ป่านนี้อาจจะแอบ
    ถ่ายรูปนม(เล็กๆ)ของเราไปแล้วแล้วค่อยมาบอกเราก็ได้ค่ะ
    แต่เราไม่เอาอีกแล้วล่ะ ไอ้เสื้อคอกว้างบ้า.......ฮือๆๆๆ

จากคุณ : เจ้าหญิงทิงนองนอย - [ 19 ก.ค. 50 22:46:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom